ตารางถ่ายทอดสด

วันที่
เจ้าบ้าน
เวลา
ทีมเยือน
ลีก
29 ตุลาคม 2563
TT Cup
: 12:00
TT Cup
เทเบิลเทนนิส
29 ตุลาคม 2563
เอฟซี อูฟา U19
: 13:00
เอฟเค คิมกี้ U19
รัสเซีย ยูธลีก
29 ตุลาคม 2563
UrFU
: 14:15
SevGU
รัสเซีย NSFL
29 ตุลาคม 2563
หวูฮั่น ซอลล์
: 14:30
ชิงเต่า หวงไห่
ไชน่า ซุปเปอร์ลีก
29 ตุลาคม 2563
ซาฮาลิน ยจโน-ซาฮาลินสค์
: 15:00
ไรยาซาน เอฟซี
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก3
29 ตุลาคม 2563
ฮันวา อีเกิ้ลส์
: 16:30
เคที วิซ
เบสบอล KBO
29 ตุลาคม 2563
เกีย ไทเกอร์ส
: 16:30
ดูซาน แบร์ส
เบสบอล KBO
29 ตุลาคม 2563
บูโซโร
: 17:00
ซอกเดียน่า จิซาค
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก
29 ตุลาคม 2563
เอฟซี ลอริ
: 18:30
อูราร์ตู เอฟซี
อาร์มีเนียน พรีเมียร์ลีก
29 ตุลาคม 2563
เจียงซู ซูหนิง
: 18:35
เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
ไชน่า ซุปเปอร์ลีก
29 ตุลาคม 2563
ไซ่ง่อน เอฟซี
: 19:15
ทัน กวางนินห์
เวียดนาม วี.ลีก ดิวิชัน 1
29 ตุลาคม 2563
ฟาเคล โวโรเนจ 2
: 21:00
ซนามย่า โนกินสค์
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก3
29 ตุลาคม 2563
อัล ด๊าฟร่า
: 21:15
อาห์ลี อัล ฟูจารัช
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
29 ตุลาคม 2563
อัล จาซิล่า
: 21:15
อิตติฮัต คาลบา
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
29 ตุลาคม 2563
อัล คูเวต เอสซี
: 21:30
อัล นาสเซอร์
คูเวต พรีเมียร์ลีก
30 ตุลาคม 2563
อัล วาเซิ่ล
: 00:00
อัล นาเซอร์ ดูไบ
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
30 ตุลาคม 2563
รอแยล อันท์เวิร์พ
: 00:55
สเปอร์ส
ยูโรป้า ลีก
30 ตุลาคม 2563
เออีเค เอเธนส์
: 00:55
เลสเตอร์ ซิตี้
ยูโรป้า ลีก
30 ตุลาคม 2563
เอซี มิลาน
: 00:55
สปาร์ต้า ปราก
ยูโรป้า ลีก
30 ตุลาคม 2563
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
: 02:00
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
30 ตุลาคม 2563
อาร์เซน่อล
: 03:00
ดันดาล์ค
ยูโรป้า ลีก
30 ตุลาคม 2563
เรอัล โซเซียดาด
: 03:00
นาโปลี
ยูโรป้า ลีก
30 ตุลาคม 2563
สลาเวีย ปราก
: 03:00
เลเวอร์คูเซ่น
ยูโรป้า ลีก
30 ตุลาคม 2563
เอฟซี ซาโมร่า
: 04:00
โมนาคัส
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
30 ตุลาคม 2563
บรากันติโน่
: 05:00
พัลไมรัส
บราซิล คัพ
30 ตุลาคม 2563
ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
: 05:15
คลับสปอร์ต เอเมเลค
โคปา ซูดาเมริกาน่า
30 ตุลาคม 2563
โซล เดอ อเมริกา
: 05:15
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
โคปา ซูดาเมริกาน่า
30 ตุลาคม 2563
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
: 07:00
เมโทรโปลิตานอส
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
30 ตุลาคม 2563
อินดิเพนเดนเต้ เอสซี
: 07:30
แอดเลติโก ทูคูแมน
โคปา ซูดาเมริกาน่า
30 ตุลาคม 2563
เกรมิโอ้
: 07:30
ยูเวนตูเด้
บราซิล คัพ
30 ตุลาคม 2563
กัวดาลูเป เอฟซี
: 09:00
คาร์ตากิเนส
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
30 ตุลาคม 2563
แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์
: 10:00
มาซัตลาน
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
30 ตุลาคม 2563
ปักกิ่ง ฟลาย ดรากอนส์
: 10:00
จี๋หลิน นอร์ทอีส ไทเกอ
บาสเกตบอล CBA

Close Menu